Đến nội dung

Chào bạn đến với CLB Vươn Tới Thành Công
Tham gia ngay để có được quyền truy cập vào tất cả các tính năng của diễn đàn. Sau khi đăng ký và đăng nhập, bạn sẽ có thể tạo chủ đề, bài trả lời cho chủ đề hiện có, kết bạn, chat với các thành viên khác, nhận được tin nhắn của riêng cá nhân của bạn và nhiều hơn nữa. Nếu bạn đã có tài khoản, đăng nhập tại đây, - nếu không, hãy đăng ký nhanh chóng tại đây!
Hình ảnh

Các bạn giúp mình những câu nói về sự hy vọng, niềm tin.

- - - - -

• Please log in to reply
1 reply to this topic
  • Thành viên chính thức
  • 342 bài viết
  • 609 cảm ơn
  • Phó tổng giám đốc
  • Last active: 31/10/2012 02:53 PM
Chào tất cả các bạn :D 1 ngày mới tốt lành nhá ;)

Chả là mình đang làm 1 bài thuyết trình, mình cần 1 số câu nói tương tự như sau nhưng mình tìm chưa được nhiều, các bạn vui lòng dành ít phút giúp mình nha, mình cám ơn các bạn nhiều lắm Hình gởi
Những câu nói đại loại như:

_ 1 việc làm tốt sẽ khơi dậy cả 1 tấm lòng
_ 1 ngôi sao nhỏ trên bầu trời sẽ soi đường cho cả 1 con tàu
_ 1 ánh sáng cuối đường hầm sẽ đem lại niềm tin và sức mạnh
_ Không bao giờ là quá trễ để bày tỏ tình yêu của mình với những người xung quanh.
......................................

Đấy là những câu mình đang muốn tìm để đưa vào bài thuyết trình, các bạn ai tìm được gì thì cho mình xin hết nhá, 1 lần nữa mình cảm ơn các bạn thật là nhiềuuuuuuuuuuuuu ;;)

P/S: Mình chỉ cần những câu ngắn như trên thôi nhé các bạn, chứ mình không có ý định chơi nguyên 1 đoạn hay 1 bài vào.
Chúc các bạn luôn mạnh khỏe :D

Bài viết này đã được chỉnh sửa bởi LONGFBI: 16/03/2011, 11:56 PM

• Thành viên chính thức
  • 16 bài viết
  • 14 cảm ơn
  • Nhân viên mới
  • Last active: 14/09/2011 03:40 PM

Chào tất cả các bạn :D 1 ngày mới tốt lành nhá ;)

Chả là mình đang làm 1 bài thuyết trình, mình cần 1 số câu nói tương tự như sau nhưng mình tìm chưa được nhiều, các bạn vui lòng dành ít phút giúp mình nha, mình cám ơn các bạn nhiều lắm Hình gởi
Những câu nói đại loại như:

_ 1 việc làm tốt sẽ khơi dậy cả 1 tấm lòng
_ 1 ngôi sao nhỏ trên bầu trời sẽ soi đường cho cả 1 con tàu
_ 1 ánh sáng cuối đường hầm sẽ đem lại niềm tin và sức mạnh
_ Không bao giờ là quá trễ để bày tỏ tình yêu của mình với những người xung quanh.
......................................

Đấy là những câu mình đang muốn tìm để đưa vào bài thuyết trình, các bạn ai tìm được gì thì cho mình xin hết nhá, 1 lần nữa mình cảm ơn các bạn thật là nhiềuuuuuuuuuuuuu ;;)

P/S: Mình chỉ cần những câu ngắn như trên thôi nhé các bạn, chứ mình không có ý định chơi nguyên 1 đoạn hay 1 bài vào.
Chúc các bạn luôn mạnh khỏe :D

Hạnh phúc là khi bạn cho đi mà không mong nhận lại.
Khi bạn cho đi một thứ gì hãy nghĩ rằng nó rất ít, Khi nhận được một thứ gì bạn hãy nghĩ rằng nó thật to lớn.