Đến nội dung

Chào bạn đến với CLB Vươn Tới Thành Công
Tham gia ngay để có được quyền truy cập vào tất cả các tính năng của diễn đàn. Sau khi đăng ký và đăng nhập, bạn sẽ có thể tạo chủ đề, bài trả lời cho chủ đề hiện có, kết bạn, chat với các thành viên khác, nhận được tin nhắn của riêng cá nhân của bạn và nhiều hơn nữa. Nếu bạn đã có tài khoản, đăng nhập tại đây, - nếu không, hãy đăng ký nhanh chóng tại đây!
Hình ảnh

Tải (Download) miễn phí ebook Làm Chủ Tư Duy, Thay Đổi Vận Mệnh

• Đề tài bị khóa Đề tài đã bị khóa
44 replies to this topic
  • Coaches
  • 93 bài viết
  • 1735 cảm ơn
  • TGM
  • Last active: 16/12/2009 11:07 AM

Trong khuôn khổ chương trình
Giúp 1 Triệu Người Việt Nam Hạnh Phúc Và Thành Công,

TGM xin trân trọng giới thiệu
Phiên bản mới nhất (2.0) của ebook Làm Chủ Tư Duy, Thay Đổi Vận Mệnh
*Nhấn vào đây để biết thêm chi tiết về chương trình Giúp 1 Triệu Người Việt Nam Hạnh Phúc Và Thành Công

Dịch Giả:
Trần Đăng Khoa - Uông Xuân Vy

Xin chào bạn,

Trước hết, xin được chúc mừng bạn có thể tải (download) ngay và sở hữu phiên bản ebook hoàn toàn miễn phí và hợp pháp (có bản quyền) của quyển sách Làm Chủ Tư Duy, Thay Đổi Vận Mệnh, được cung cấp chính thức bởi các tác giả chuyển ngữ Trần Đăng Khoa - Uông Xuân Vy - thông qua diễn đàn Vươn Tới Thành Công.

Hiện nay, sách Làm Chủ Tư Duy, Thay Đổi Vận Mệnh vẫn đang được bán rộng rãi tại khắp các nhà sách lớn nhỏ trên toàn quốc và các đại lý (xem chi tiết).

Với mong mỏi đóng góp chút ít sức mình vào sự nghiệp giáo dục của nước nhà, hiện thực hóa ước mơ mang tri thức đến cho tất cả người Việt trên khắp mọi miền đất nước, nhất là những bạn hiện chưa có điều kiện ủng hộ sách in, chúng tôi quyết định chia sẻ phiên bản ebook đầy đủ hoàn toàn miễn phí và hợp pháp này cho các bạn độc giả gần xa.

Khi sở hữu ebook này trong tay, bạn được hưởng những lợi ích sau đây:
- Sở hữu phiên bản ebook chính thức có bản quyền với nội dung đầy đủ của một trong những quyển sách bán chạy nhất tại Việt Nam hoàn toàn miễn phí.
- Có thể tham gia và trở thành thành viên của CLB Vươn Tới Thành Công, nhận được sự hỗ trợ nhiệt tình từ chính các dịch giả và thành viên khác của CLB Vươn Tới Thành Công. Bên cạnh đó, bạn cũng sẽ có được những quyền hợp pháp sau đây:
- Quyền được chia sẻ ebook không giới hạn cho người thân và bạn bè.
- Quyền được chia sẻ ebook không giới hạn thông qua mạng Internet dưới bất kì hình thức nào bạn thích (trên diễn đàn, blog,…) Tuy nhiên, bạn KHÔNG có những quyền sau đây:
- Thay đổi, thêm hay bớt bất kì nội dung nào trong ebook này.
- Sử dụng ebook này vào mục đích thu lợi bất chính (bán lại ebook, in trái phép,…)
- Trích dẫn nội dung của ebook này mà không ghi lại "Nguồn vuontoithanhcong.com"
Bên cạnh đó, việc mua bản quyền và viết lại (chứ không chỉ đơn giản là dịch) một quyển sách từ tiếng Anh sang tiếng Việt như Làm Chủ Tư Duy, Thay Đổi Vận Mệnh đòi hỏi chúng tôi phải đầu tư rất nhiều về tài chính, thời gian và công sức. Cho nên, nếu có điều kiện, chúng tôi rất mong bạn có thể mua ủng hộ sách in, để cùng chung tay góp sức với chúng tôi vì ước mơ mang kiến thức của thế giới về Việt Nam và chia sẻ cho tất cả cộng đồng.

Chúng tôi tin rằng, với tư cách là một độc giả có trách nhiệm, bạn sẽ biết cách sử dụng và chia sẻ ebook này vì những mục đích cao đẹp mà tất cả chúng ta cùng hướng đến.

Và chắc rằng sau khi đọc quyển sách này, bạn sẽ có những cảm nhận muốn chia sẻ với người khác, hãy tham gia chia sẻ cùng hàng ngàn độc giả khác tại đây nhé!

Chúc bạn đạt được những lợi ích thiết thực từ quyển sách này và ngày càng thành công trong cuộc sống.

Tác giả chuyển ngữ sách “Làm Chủ Tư Duy, Thay Đổi Vận Mệnh
Trần Đăng Khoa - Uông Xuân Vy

Để tìm mua cho mình quyển sách Làm Chủ Tư Duy, Thay Đổi Vận Mệnh, bạn có thể truy cập vào http://www.tgm.vn/mua-sach/

Download ebook "Làm Chủ Tư Duy Thay Đổi Vận Mệnh" ở đây

Ấn Ctrl + S hoặc chọn File > Download để tải về với chất lượng cao nhất!

Ghi chú:

* Để đọc được tập tin PDF bạn cần phải cài đặt chương trình Adobe Reader 9.0 hoặc có thể sử dụng Foxit Reader.
Chú ý: Ebook không cần mật khẩu để mở, tuy nhiên, chỉ có phiên bản Adobe Reader 9 (trở lên) mới mở được ebook này, những phiên bản cũ hơn sẽ không mở được.

Bài viết này đã được chỉnh sửa bởi Living Is Sharing: 06/08/2013, 03:29 PM
Cập nhật link download

• Thành viên chính thức
  • 591 bài viết
  • 1734 cảm ơn
  • Chủ tịch tập đoàn
  • Last active: 12/04/2014 05:10 PM
Hay quá , một tựa sách hay được phát hành ebook miễn phí , cảm ơn anh chị rất nhiều . Nó sẽ rất có ích cho các bạn chưa có điều kiện mua sách về đọc

Được cảm ơn 6 Members:
  • Coaches
  • 258 bài viết
  • 805 cảm ơn
  • We choose to make a difference!
  • Last active: 22/11/2013 06:12 AM
cám ơn anh chị TGM, đây là quyển sách thực sự rất hay, nó đã làm em thay đổi rất nhiều (tất nhiên là theo hướng tích cực :)), phát hành ebook thì nhiều người sẽ học đc cách "làm chủ tư duy" để "thay đổi vận mệnh" hơn hì... Nhưng mình khuyên các bạn nên mua 1 quyển đi, vì mình đảm bảo đây sẽ là 1 trong những cuốn cẩm nang k thể thiếu đc, nhất là với những bạn đang còn những suy nghĩ tiêu cực trong đầu :-O. Vả lại với riêng mình thì cảm giác đọc sách in vẫn thích hơn, và sẽ dễ nhớ hơn :-/

• Thành viên chính thức
  • 338 bài viết
  • 397 cảm ơn
  • Phó tổng giám đốc
  • Last active: 11/03/2013 11:14 PM
em hỏi thiệt là cứ cuốn nào cũng cho tải miễn phí các anh chị ở TGM ko sợ lỗ sao?

em thì thích đọc sách hơn nên cứ ra nhà sách mua dù phải tốn tiến hơn, cuốn này em cũng mua rồi ^^

• Thành viên chính thức
  • 852 bài viết
  • 2366 cảm ơn
  • Chủ tịch tập đoàn

Huy hiệu nhận được

• Last active: 05/07/2014 12:15 PM

em hỏi thiệt là cứ cuốn nào cũng cho tải miễn phí các anh chị ở TGM ko sợ lỗ sao?

em thì thích đọc sách hơn nên cứ ra nhà sách mua dù phải tốn tiến hơn, cuốn này em cũng mua rồi ^^

Bạn yên tâm, theo mình nghĩ thì khi thu hồi đủ số vốn cần thiết từ việc bán sách in thì TGM sẽ cho ra mắt sách điện tử một cách hợp pháp để các bạn có thể đọc trên điện thoại, ebook một cách thuận lợi hơn. Và việc ra mắt ebook nằm trong chường trình vì một cộng đồng thành công.

Bạn cũng nên mua sách in để ủng hộ tác giả và dịch giả nhé.

• Thành viên chính thức
  • 28 bài viết
  • 25 cảm ơn
  • Nhân viên văn phòng
  • Last active: 17/07/2013 10:07 AM

Em mún tải về máy lun chứ không mún đọc trên mạng. Vậy em phải làm cách nào? Nếu Ai biết thì chì cho em với!! Em xin cám ơn nhìu!! ^^

Bạn ơi,ở trên có phần "Nhấn vào đây để đăng kí tải ebook" mà. Bạn xem kĩ lại nha.Như vậy là down đc về máy thôi.
Quả thực cuốn sách này rất hay và bổ ích. Mình cũng mới mua một cuốn rồi. :)

Được cảm ơn 5 Members:
Guest__*
  • Khách
  • cảm ơn
  • Last active:
Cảm ơn tác giả và những dịch giả của cuốn sách. Quyển sách thực sự rất hay! Phải nói là nó rất hữu ích và trong nó như ẩn chứa một nguồn năng lượng dồi dào. Mỗi khi mở cuốn sách ra và bắt đầu đọc. Dường như có một luồng năng lượng cực mạnh bắt đầu lan toả ra từ cuốn sách và bắt đầu kích thích não bộ cũng như các cơ quan khác khiến mình cảm thấy hưng phấn lên. Từ đang buồn ngủ chuyển sang tỉnh táo hẳn, từ mệt mỏi chuyển sang sung sức. Có hôm đã hơn 3h sáng rồi, trong người mệt mỏi vì làm việc căng thẳng. Mình lấy sách ra ngồi đọc một hơi 15'. Thế là mọi ý nghĩ mệt mỏi dần tan biến và thay vào đó là một ý chí mãnh liệt với nhiều ý tưởng khác kèm theo cho tình huống mà mình đang xử lí. Thế là bắt tay vào làm tiếp. Thật là tuyệt vời!

Lần nữa xin cảm ơn các bạn rất rất nhiều! Chúc các bạn ngày càng có thêm những cuốn sách tuyệt vời hơn nữa và thành công với con đường mà các bạn đã chọn!

Cheers!

Được cảm ơn 5 Members:
  • Thành viên mới
  • 8 bài viết
  • 8 cảm ơn
  • Thực tập viên
  • Last active: 02/02/2012 04:46 PM

saoo em taai taai leeiu naay vee hooaai maa khoong moo leen duooc vaay nee

Sao bạn gõ không ra tiếng việt vậy ban!?
Bạn cứ đợi cho máy tải về (hơi lâu vì tài liệu khá dài và còn tùy thuộc vào mạng), sau khi tải về máy đầy đủ sách sẽ hiện lên. Lúc này bạn chỉ cần nhấn vào biểu tượng chiếc đĩa mềm ở góc trên bên trái để tải về máy(khi rê chuột đến có hiện dòng chữ: click to save this file to your computer or anather location). {SMILIES_PATH}/bighug.gif:-O<" title="big hug" />

Được cảm ơn 2 Members:
  • Thành viên mới
  • 8 bài viết
  • 8 cảm ơn
  • Thực tập viên
  • Last active: 02/02/2012 04:46 PM
Nếu cảm thấy bổ ích, chỉ cần đơn giản bấm nút Thank thôi mà bạn!
Bạn đang vi phạm quy định của Diễn đàn đó:http://vuontoithanhc...hp?f=89&t=11304

Được cảm ơn 2 Members:
  • Thành viên chính thức
  • 109 bài viết
  • 331 cảm ơn
  • Nhà quản lý
  • Last active: 24/05/2013 12:24 AM
Nhiều sách hay quáKhông đọc hơi phí ^^
Các Anh/Chị đã bỏ nhiều thời gian, công sức để Dịch và Viết lại cho phù hợp
Đưa đến tay bạn đọc những quyển sách hay, những Ebook tuyêt. vời ^^

Tớ đang chờ để đọc ebook ^^
"Bí Quyết Tay Trắng Thành Triệu Phú"
Trần Đăng Khoa – Uông Xuân Vy –Trương Việt Hương

Được cảm ơn 2 Members:
  • Thành viên mới
  • 8 bài viết
  • 9 cảm ơn
  • Thực tập viên
  • Last active: 29/03/2011 10:10 PM
tác giả chắc đã phải bỏ rất nhiều tâm huyết để viết ra một cuốn sách hay như vậy.nó thật sự rất cần thiết cho những thanh niên đang lạc mất phương hướng hoặc chưa có định hướng rõ ràng cho tương lai.tôi rất tân đắc chương "công thức thành công tuyệt đỉnh" nó tạo cho tôi hành động để đạt được mơ ước.

Được cảm ơn 2 Members:
  • Super Moderators
  • 1.055 bài viết
  • 3905 cảm ơn
  • Điều hành viên chính

Huy hiệu nhận được

• Last active: 23/07/2014 04:10 PM

Anh chị cho em , tại sao em down sách này về rồi mà khi mở ra, nó hiển thị hộp thoại đòi hỏi password ạ?
em không đọc được sách vì không có pass. Xin nhờ anh chị giúp đỡ để em có thể đọc sách sớm hơn.Thank ạ!

Bạn vui lòng đọc kỹ toàn bộ bài viết giới thiệu ở đầu topic. Thắc mắc của bạn đã được lưu ý ở cuối bài viêt!

Ghi chú:

[*:wnq5t868]Sách được in màu trên giấy chất lượng cao, đẹp và sắc nét hơn ebook.
[*:wnq5t868]Thông tin trong ebook và chữ nền mờ không có trong sách in (để tránh việc phiên bản ebook bị in thành sách lậu)
[*:wnq5t868]

Để đọc được tập tin PDF bạn cần phải cài đặt chương trình Adobe Reader 9.0. Ebook không cần mật khẩu để mở, tuy nhiên, chỉ có phiên bản Adobe Reader 9 hoặc Foxit Reader 3.1 (trở lên) mới mở được ebook này, những phiên bản cũ hơn sẽ không mở được.
TGM Corporation

Được cảm ơn 1 Member:
  • Thành viên chính thức
  • 591 bài viết
  • 1734 cảm ơn
  • Chủ tịch tập đoàn
  • Last active: 12/04/2014 05:10 PM

ùa, sao tải về rùi, mà mở chương trình acrobat lên ko đọc đc vậy, nó nói bị error kìa :-bd

Vậy có thể chương trình bạn bị lỗi hoặc file bạn down về bị lỗi do việc dùng IDM down về nó chia nhỏ file ra để down cho nhanh và trong quá trình IDM nối lại nó bị lỗi . Bạn cũng không nói rõ lỗi là gì nên cũng không giúp cho bạn được . Bạn thử down lại xem thử

• Ít hoạt động
  • 0 bài viết
  • 0 cảm ơn
  • Thực tập viên
  • Last active: 23/11/2010 06:07 AM
Để sau đợt coi thi ĐH về, lấy tiền đó sẽ mua cuốn sách này.
Cảm ơn anh Khoa và chị Vy rất nhiều :-bd

Được cảm ơn 1 Member:
  • Thành viên mới
  • 1 bài viết
  • 0 cảm ơn
  • Thực tập viên
  • Last active: 27/12/2011 06:43 PM
Không cho in ra à máy anh chị ơi. Đọc trên máy tính bất tiện quá.
Em lại không có nhiều tiền để mua sách mới...

• Thành viên mới
  • 1 bài viết
  • 0 cảm ơn
  • Thực tập viên
  • Last active: 24/08/2010 09:44 AM
Thanks!! sach hay lam nhung quyen sach cua tac gia Adam Khoo viet rat chan that, phu hop voi doc gia Chau A va Viet Nam noi chung!!! e cung da doc duoc 2 quyen"Toi tai gioi!, Ban cung the!","Bi quyet xay dung co nghiep bac ty" tuy chua doc het nhung e cam thay sach viet rat hay!!

• Thành viên mới
  • 1 bài viết
  • 0 cảm ơn
  • Thực tập viên
  • Last active: 07/09/2010 10:45 PM
Đọc sách này mình mới biết mình cần cố gắng nhiều

• Thành viên mới
  • 6 bài viết
  • 23 cảm ơn
  • Thực tập viên
  • Last active: 15/06/2011 08:01 PM
em biết tới những quyển sách này lâu rùi.
nhưng em chỉ được đọc qua quyển : tôi tài giỏi bạn cũng thế.
những quyển còn lại em rất muốn đọc nhưng chưa có cơ hội
hnay bik có ebook miễn phí em vui quá.
dù chưa có cơ hội tham gia khoa học TTG nhưng em sẽ cố gắng vận dụng những tinh tuy trong sách
cảm ơn các anh chị TGM nhìu nhìu lắm :x
mình đọc TTG, BCT mà mê tít luôn hài hước, dễ hiểu mà lại rất đúng nữa , mình nhận ra được nhiều điều lắm :111::-*

Được cảm ơn 1 Member:
  • Thành viên mới
  • 7 bài viết
  • 2 cảm ơn
  • Thực tập viên
  • Last active: 08/10/2012 11:58 PM
Hi, em thấy cuốn sách này rất hay và bổ ích. Để trở thành một người như tác giả, chúng ta cần phải cố gắng và nỗ lực nhiều. Tuy nhiên, em thấy giá sách hơi mắc, nếu công ty TGM có thể giảm giá chút nữa thì em nghĩ sẽ có nhiều bạn mua sách hơn:)

• Coaches
  • 269 bài viết
  • 804 cảm ơn
  • We choose to make a difference!
  • Last active: 27/05/2012 02:13 PM
Trên quan điểm của mình thì giá như vậy là ổn đó. Đối với mình thì sách của TGM có một chuẩn mực rất cao trong chất lượng của sản phẩm:
  • Nội dung và chất lượng dịch phải ở mức cao nhất. Dịch sao cho dễ hiểu và theo sát nội dung sách, không dịch chế, dịch bậy (hiện tượng này thì rất nhiều đầu sách trên thị trường hiện nay đều mắc phải)
  • Chất lượng giấy phải ở mức tốt nhất.
  • Chất lượng in ở mức tốt nhất.
Mình thà bỏ 100k ra để mua 1 cuốn sách với chất lượng cao còn hơn bỏ ít tiền hơn để mua 1 cuốn sách rẻ hơn nhưng lại có chất lượng thấp :D.

Bài viết này đã được chỉnh sửa bởi November: 29/09/2010, 11:58 PM

Được cảm ơn 1 Member: